Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้า "ตัวคุณ"และ "ทุกอย่างในรัศมี 1 เมตร" รอบตัวคุณ ย้อนกลับอดีตเมื่อ 10,000 ปีก่อน คุณมองแล้วคุณคิดว่าจะอยู่รอดได้ไหม ติดต่อทีมงาน

อยู่รอดได้สบาย (3 คน)
  อยู่รอดได้ลำบาก (7 คน)
  ไม่น่าจะรอด (14 คน)

12.50%
  อยู่รอดได้สบาย (3 คน)
 29.17%
  อยู่รอดได้ลำบาก (7 คน)
 58.33%
  ไม่น่าจะรอด (14 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

ลองมองดูรอบๆนะครับว่าในรัศมี 1 เมตรตอนนี้ มีอะไรย้อนมาบ้าง แล้วอะไรที่เป็นประโยชน์กับการดำรงชีวิต และอะไรที่ไม่น่าย้อนมาด้วยเลย อะไรที่เยี่ยมเลยที่ย้อนเวลามาด้วย คุณย้อนแบบไม่รู้ตัวนะครับ ดังนั้นหมดสิทธิ์ย้ายที่ครับ (พอครบ 1 ปีถึงได้กลับ ดังนั้นคุณว่าคุณจะอยู่รอดได้ไหมนะ) ^^

ของผมอยู่ในห้องครัวพอดี มีมีดและเตาแก็สมาด้วยน่าจะพออยู่ได้แต่ระยะยาวไม่รู้เหมือนกันครับ ^^

................................................................

Edit : แก้ข้อความนิดนึงนะครับ กลัวว่าจะอ่านแล้วงงครับ ^^

แก้ไขเมื่อ 10 พ.ย. 55 20:37:10

จากคุณ : Nihaoman
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 55 20:35:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com