Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าคุณสาวๆไปเดินพารากอน บังเอิญเจอเสี่ยบอย รวยจริง สิ่งที่คุณสาวๆอยากบอกกับเสี่ย คืออะไร ติดต่อทีมงาน

เสี่ยบอยขา พาหนูไปหม่ำเค้กหน่อยสิคะ (5 คน)
  เสี่ยบอยขา ช่วงนี้หนูช๊อตค่ะ (12 คน)
  เสี่ยบอยขา หนูอยากเที่ยวทะเลค่ะ (0 คน)
  เสี่ยบอยขา หนูอยากเที่ยวดอยค่ะ (1 คน)
  เสี่ยบอยขา ช่วยผ่อนคอนโดให้หน่อยค่ะ (0 คน)
  เสี่ยบอยขา ช่วยผ่อนรถให้หนูหน่อยค่ะ (0 คน)
  เสี่ยบอยขา มากิ๊กกะหนูมั้ยคะ (4 คน)
  เสี่ยบอยขา หนูอยากไปเที่ยวมัลดีฟค่ะ (2 คน)
  เสี่ยบอยขา หนูอยากซื้อชุดชั้นในไปเป็นเพื่อหน่อยนะคะ (4 คน)
  เสี่ยบอยขา นิ้วหนูดูโล่งๆอยากได้แหวนเพชรค่ะ (1 คน)

17.24%
  เสี่ยบอยขา พาหนูไปหม่ำเค้กหน่อยสิคะ (5 คน)
 41.38%
  เสี่ยบอยขา ช่วงนี้หนูช๊อตค่ะ (12 คน)
 0.00%
  เสี่ยบอยขา หนูอยากเที่ยวทะเลค่ะ (0 คน)
 3.45%
  เสี่ยบอยขา หนูอยากเที่ยวดอยค่ะ (1 คน)
 0.00%
  เสี่ยบอยขา ช่วยผ่อนคอนโดให้หน่อยค่ะ (0 คน)
 0.00%
  เสี่ยบอยขา ช่วยผ่อนรถให้หนูหน่อยค่ะ (0 คน)
 13.79%
  เสี่ยบอยขา มากิ๊กกะหนูมั้ยคะ (4 คน)
 6.90%
  เสี่ยบอยขา หนูอยากไปเที่ยวมัลดีฟค่ะ (2 คน)
 13.79%
  เสี่ยบอยขา หนูอยากซื้อชุดชั้นในไปเป็นเพื่อหน่อยนะคะ (4 คน)
 3.45%
  เสี่ยบอยขา นิ้วหนูดูโล่งๆอยากได้แหวนเพชรค่ะ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 29 คน

ถ้าคุณสาวๆเจอเสี่ยบอย คิดว่าจะบอกอะไรกับเสี่ยครับฮ่าฮ่าฮ่า

(ขำๆนะครับ)

จากคุณ : พี่ชาลี
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 55 11:01:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com