Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าเพื่อนคุณพูดว่า.........า ติดต่อทีมงาน

คือเรื่องเป็นยังงี้นะครับ เรากับเพื่อนคนนี้ (เพื่อนคนนี้เป็นผู้หญิงนะครับ)

รู้จักกันประมาณปีนึงพอดี คุยกันก็บ่อยพอสมควร (จริงๆก็จีบเค้าอะครับ)

ก็คุยทั่วๆไปก็ปกติดีทุกอย่าง ก็สนิทกันในระดับนึงเลยก็ว่าได้

เมื่อวานเค้าพูดกับผมว่า ของขวัญวันเกิด(วันเกิดเค้าคือวันนี้)ที่ผมให้เค้า

(ให้เมื่อวาน) เค้าจะเอาไปให้คนอื่น มันไม่ได้สำคัญอะไร

เค้าบอกว่าผมคิดไปเองว่าของขวัญมันสำคัญ จริงๆมันไม่สำคัญอะไรเลย

เค้าจะเอาไปให้คนอื่น เค้าพูดแบบนี้มาเล่นเอาผมก็งงเป็นไก่ตาแตกสิครับ

เรื่องมันไม่มีที่มาที่ไปอะไรมาก่อนเลย แค่ให้ของขวัญวันเกิดเค้า

ก็เจอเค้าพูดแบบนี้ ผมได้แต่อึ้งแล้วก็ลากันแยกย้ายกลับบ้านไปแบบงงๆจุกๆ

เลยอยากถามเพื่อนๆห้องสยามว่าผู้หญิงพูดแบบนี้มันหมายความว่าไงอะครับ

แล้วถ้าเพื่อนๆเจอเหตุการณ์แบบนี้จะรู้สึกยังไงครับ

จากคุณ : lovesky
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 11:11:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com