Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูดวงไพ่ลามะทิเบตฟรี รอบ 4 ลงชื่อและใส่รายละเอียดไว้เลยน้า จำกัดจำนวนต่อวันค่ะ{แตกประเด็นจาก F12913797} ติดต่อทีมงาน

การตั้งคำถาม
ขอเจาะจงอย่างเดียวไม่อย่างนั้นไพ่ขึ้นอดีตที่ผ่านมาค่ะ

-  แบบเจาะจง ระบุมาเลยว่า จะคบแฟนคนนี้ยืดไหม จะมีแฟนช่วงนี้ไหม

จะได้งานใหม่หรือเปล่า งานที่ทำอยุ่จะดีก้าวหน้าไหม  

ไพ่ตัวนี่จะบอกออกมาตรงๆ แต่ไม่สามารถบอกแนวทางแก้ให้ได้ เพราะมันจะบอกแค่ว่า
ที่ผ่านมาเป็นอย่างไร ปัจจุบันเป็นอย่างไร อนาคตจะเป็นอย่างไร

เราหัดจากการดู 3 ใบ  ไว้หัดดู 12 ใบได้จะมาเชิญให้ร่วมดูอีกค่ะ

ไพ่ชุดนี้จะมีผล 7 วัน - 1 เดือนค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่สนใจและเสียเวลามาช่วยเป็นครูให้เราค่ะ  

^____^

//////////////////////////////////////////

ถามเลยจ้า ตามนี้ อันนี้เป็นการดูไพ่ สามใบ ถามไดั เรื่องใดเรื่องหนึ่ง เลือกเอาจ้า การเงิน หรือการงาน หรือความรัก มีไพ่ 21 ใบ ให้เลือกเลขมาเลย ว่าจะเอาเลขไร เดี๋ยวเปิดไพ่ให้ ก่อนบอกเลขอธิฐานก่อน แร้วจะตอบให้ทางบ็อกอ่ะ เลือกเลขไม่เรียงกันได้นะ

เช่นอยากถามเรื่องรัก ก็อธิฐานแล้วเลือกเลข 3 ตัวจาก 1-21

เช่น   15 3 9

ขอเพิ่มกติกาค่ะ  รบกวนขอชื่อเล่นให้ด้วยค่ะ เพราะเราต้องใช้สมาธิเอ่ยชื่อคุณตลอดในการสับไพ่อธิฐานค่ะ
แล้วดูแล้วจะหลังไมค์กลับไปให้ค่ะ

//////////////////////////////

เดี๋ยวดุให้ในกระทู้นี้หมดแล้ว จะขอรบกวนเพื่อนๆ ท่านใด จะช่วยเราหัด 9 ใบ
เราขอรับวันละ  4 คนพอนะคะ เกรงติดงานและเวลาไม่พอ ฟรีนะคะ
ส่วนฟรีวันละ 1 เรื่องที่ดู 3 ใบ วันละ 6 คนพอค่า  ก็ฟรีอย่างเดิม
เท่ากับวันละ 10 คน

ต้องรบกวนลงชื่อแค่หน้ากระทู้ค่ะ  ไม่ขอรับหลังไมค์ เพราะส่งมาซ้ำซ้อนบ้างกับคำถามหน้าไมค์หน้ากระทู้บางทีก็เช็คไม่ไหวค่ะ ดูไปแล้วถึงมาเห็นว่า ส่งมาคำถามไม่เหมือนกันก็มีค่ะ มันจะงงกับการไล่หาว่าคนนี้หน้าไมค์หลังไมค์มาหรือเปล่า กว่าจะเลื่อนหาไปหามาหมดเวลาไปเยอะเลยค่ะ

ทำตามนี้เลยค่ะ
1. ก็ลงชื่อหน้าไมค์จะดูไพ่อะไร กี่ใบ (3/9) เดี๋ยวมาบอกอีกทีใครได้สิทธิ์ 9 ใบ
2. ตั้งคำถามให้ครบ  เรื่องที่จะถามขอละเอียด เช่นจะได้แต่งกับแฟนที่คบกันไหม หรือไปสัมภาษณ์งานมาจะได้ไหม บอกชื่อแฟนได้ยิ่งดีสำหรับคนชัดเจน  
3. ชื่อเล่น
4. เลข 3  ตัวเรียงเลขหรือไม่ก็ได้ สำหรับดู 9 ใบก็เลือก 9 เลข จาก 1-21 เรียงเลขหรือไม่ก็ได้
5. แล้วเราจะมาแจ้งหน้าไมค์ค่ะ ว่าดูให้ไม่เกินวันไหน ซึ่งรวมแล้ว 10 คนต่อวัน

หลายๆ ท่านยังงงกันอยุ่นะคะ  การตังคำถามกับเลข 3 ตัว ถามได้เรือ่งเดียว
เช่นรัก ก็ถามให้ละเอียด จะคบกันได้ไหม เหมาะสมไหม ดีไหม อะไรแบบนี้

//////////////////////////////////////

ตัวอย่างคำถามที่ดีค่ะ จะได้คำตอบที่ชัดเจนเลยค่ะ

3. คำถาม อยากรู้ว่า คนที่เราชอบเค้าอยู่ตอนนี้ จะมีสิทธิ์ได้เป็นแฟนกันไหมคะ

จากคุณ : lovegongli

//////////////////////////////////////

ถามทั้งรัก เงิน งานในเลข  3 ตัวไม่ได้ค่า

สำหรับ 9 ใบ ก็กติกาเดียวกันค่ะ มีเรื่องหลักคือเรื่องอะไร

เดี๋ยวไพ่มันจะออกมาเองด้วยค่ะ 

มากกว่านี้ทดสอบแล้วมึนค่ะ ดูเยอะไปเวลาไม่พอ เราต้องเร่ง จนทำให้สมาธิไม่นิ่งพอ มันรู้สึกได้ว่าสะดุดค่ะ เวลามันคิดสะดุดอะไรที่แปลกๆ ไม่เข้าใจหรือว่ามันติดๆ อะไรในหัวนี่มันไม่ออกมาค่ะ เพราะพยายามเร่งมากไป

สำหรับคนที่ทำผิดกติกา และไม่ได้ดูให้ เราไม่มีเวลาหลังไมค์ถามได้ทุกคนนะคะ เราจำเป็นต้องข้ามไปจริงๆ นะคะ  รบกวนอ่านกติกาให้ครบ และทำตามให้ครบค่ะ ให้รายละเอียดไม่ครบเราก็ต้องข้าม ดูให้ไม่ได้ค่ะ

ต้องมาเดินสายกลางดีกว่า อิอิ

ขอบคุณทุกท่านมากกกกกกกก ที่แวะมาร่วมเป้นครูให้เรากันนะคะ ^____^

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ย. 55 10:13:36

จากคุณ : buchecktien
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 55 10:12:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com