Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<จูบกัน...แล้วเค้ามีปฏิกิริยาแบบนี้...หมายความว่ายังไงคะ?(ยืมล็อคอินเค้ามา)>>> ติดต่อทีมงาน

คือ เราก็เขินนะคะ ไม่เคบเป็นแบบนี้เลย ไม่กล้าถามเพื่อน(อายค่ะ) แต่อยากรู้มากๆ เลยต้องเข้ามาถามในนี้อ่ะค่ะ

ล็อคอินก็ไม่มีกะเค้า เลยยืมพี่สาวมาใช้ค่ะ เรากะคนที่คุยๆกันอยู่ เป็นคนที่ขี้อายกันทั้งคู่ค่ะ

เราเองยังไม่เคยมีใครที่คุยๆกันแบบเป็นจริงจังเลย ก็มีเค้านี่แหละคนแรกค่ะ

เค้าเจ้าอารมณ์ เราก็ขี้เหวี่ยง ไม่ค่อยจะพูดความจริงกันเลย

วันนั้น เค้าหงุดหงิดไรไม่รู้ ทำตัวไม่น่ารัก เราหมั่นไส้ เลยจับหน้าเคา้มาจ้องตากัน

เค้าก็หลบตลอด เราหมั่นเขี้ยว เลยก้มไป จุ๊บหน้าผากเค้า หลังจากนั้น ก็แก้มเค้า 2 ข้าง และสุดท้ายจุ๊บๆที่ปาก

เค้าหลับตาตลอดเลยค่ะ แล้วก็สั่นกันด้วยทั้งเรา ทั้งเค้า เราก็น้อยใจนะคะ ไมไม่มีอะไรเลย ไม่เหมือนอย่างในหนังเลยค่ะ

ทำไมเป็นอย่างนั้นล่ะคะ เค้าหลับตาและสั่นตลอดเวลาที่กุ๊กกิ๊กกัน มันหมายความว่ายังไง ใครรู้ช่วยบอกเราทีนะคะ

เราไม่รู้จริงๆค่ะ อย่าขำเราเลยนะคะ ว่าเราอ่อนต่อโลกแท้เหลา ก็คนมันไม่เคยนี่นา นอนไม่หลับมาตั้งแต่วันนั้น

ไม่กล้าถามคนรอบๆตัว เลยยืมล็อคอินพี่สาวมาเล่นค่ะ ช่วยทีนะคะ

จากคุณ : โอ ติ๊ง ต่อง
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 08:05:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com