Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเพื่อนผู้ชายที่มีรสนิยมชอบสาวหมวยหน่อยครับ ว่าสาวแต่ละชาติเหล่านี้ มีลักษณะเป็นยังไงมั่งครับ ติดต่อทีมงาน

จีน (3 คน)
  ญี่ปุ่น (7 คน)
  เกาหลีใต้ (1 คน)
  ฮ่องกง (0 คน)
  ไต้หวัน (4 คน)
  มาเก๊า (0 คน)
  มองโกเลีย (1 คน)
  เวียดนาม (1 คน)
  มาเลเซีย (0 คน)
  สิงคโปร์ (0 คน)

17.65%
  จีน (3 คน)
 41.18%
  ญี่ปุ่น (7 คน)
 5.88%
  เกาหลีใต้ (1 คน)
 0.00%
  ฮ่องกง (0 คน)
 23.53%
  ไต้หวัน (4 คน)
 0.00%
  มาเก๊า (0 คน)
 5.88%
  มองโกเลีย (1 คน)
 5.88%
  เวียดนาม (1 คน)
 0.00%
  มาเลเซีย (0 คน)
 0.00%
  สิงคโปร์ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

และคุณชอบชาติไหนที่สุดครับ

ปล.ถ้าถามผมว่าชอบชาติไหนที่สุดผมก็ตอบไม่ได้เหมือนกันครับ เพียงแต่ปัจจุบันผมชอบคนไต้หวันอยู่ เพราะงั้นผมโหวตไต้หวันละกัน

จากคุณ : Mafiya
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 55 18:04:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com