Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Y] ยังไม่เบื่อกันใช่ไหมครับกับกระทู้หารักแท้? 55+ ติดต่อทีมงาน

ผมหลงเข้ามาห้องนี้เพราะกระทู้ของคุณนิ้วเลยแท้ๆครับ นั่งอ่านกระทู้คุณนิ้วตั้งแต่ต้นจนจบมันทำให้เลือดวายในตัวผมพุ่งเอามากๆ จนพาลตามหาอ่านกระทู้ความรักแบบวายๆ ต่อในห้องนี้ ไปเจอสองสามกระทู้ของคุณ neecoolza อ่านไปอ่านมาจนทำให้ผมรู้ว่า ยังมีคนเหมือนผมอีกมากมายบนโลกใบนี้ ^_^

แล้วผมตั้งกระทู้ใหม่ทำไม หลายๆคนอาจจะแอบรำคาญเล็กๆว่า ผมจะสร้างกระแสวายหรือเปล่า55+ อย่าเพิ่งรำคาญผมเลยครับ ผมแค่อยากตั้งกระทู้นี้ในวันลอยกระทงนี้เพื่อเปิดตัวครับ 55+ เปิดตัวแค่ในพันทิพย์พอนะครับ เปิดรับความสัมพันธ์ใหม่ๆ (ก็อาจจะมีหรือไม่มีก็ได้55+) เปิดตัวให้คนอื่นรู้ว่ามีคนแบบผมอยู่ตรงนี้นะ 55+

ผมอายุอานามก็ปาเข้าไป 26 แล้วครับ ชีวิตทำงานธรรมดาๆ ใช้ชีวิตกลุ่มเพื่อนธรรมดาๆ กินข้าว ทำงาน กลับห้อง เล่นเกม อ่านการ์ตูน ออกกำลังกายบ้าง เป็นแบบนี้มาตั้งแต่สมัยเรียน มีเพื่อนทั้งเพศชาย หญิง และไม่ชายและไม่หญิงครับ ผมยังไม่เคยยอมรับกับเพื่อนผมคนไหนเลยว่าผมเป็น Y ยังไม่เคยมีใครถามด้วยมั้ง:P เพราะแบบนี้มั้งจนป่านนี้แล้วยังไม่มีใครเข้ามาหาผมเลยสักคนเดียว จะให้ผมใช้พวก social network ของชาววายอย่างคนอื่นเขาทำกัน ผมก็ยังไม่กล้าพอครับ 55+

เอาครับ ประกาศชัดเจนว่าใครอยากเป็นเพื่อนกันก็หลังไมค์หรือคุยกันได้นะครับ xD ออกตัวชัดเจนมาก อย่าว่าผมเลยครับ อ่านกระทู้ของคุณนิ้ว ได้เห็นความรักของคุณนิ้วแล้วมันยินดีปนอิจฉาจริงๆ 55+

ส่วนใครคิดว่ากระทู้ของผมไม่เหมาะสมยังไงก็แจ้งลบได้เลยนะครับ ผมไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้เหมือนกัน เป็นสมาิชิกพันทิพย์มาก็จะสิบปีแล้วครับ 55+ กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่ 5 หรือ 6ของผมเนี่ยแหล่ะ และออกตัวแรงมาก ขอยอมรับครับเพราะตอนนี้หัวใจเหงาๆ มันพองโตเหลือเกิน :P

จากคุณ : swordmaster
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 55 12:01:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com