CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

+ + + อีกแล้ว + + +

โดนสั่งเก็บ โดยผู้มีอำนาจ (0 คน)
      แจ้งลบกระทู้ตัวเอง เนื่องจากทนความไร้สาระของตนไม่ไหว (6 คน)
      มีคนแจ้งลบ เนื่องจากพาดพิงของสูง (0 คน)
      มีควายในกระทู้มากเกินไป (1 คน)
      อื่นๆ โปรดระบุ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 9 คน

0.00%
     66.67%
     0.00%
     11.11%
     22.22%

อีกแล้วคับท่าน

กระทู้ของสุดที่รักของคนอื่นหายไปอีกแล้ว

nuno4 ตั้งกระทู้ทีไรหายไปทุกที

ไม่รู้ว่ามีสาเหตุมาจากอะไร

jengly ว่างเลยลองวิเคราะห์เล่นๆ

ช่วยกันโหวตหน่อยนะ ว่าเป็นเพราะสาเหตุใด

หรือใครจะเสนอข้อวิเคราะห์อื่นๆ ช่วยๆ กันหน่อยนะคะ

คนแบบนี้น่าอนุรักษ์ไว้นา เดี๋ยวหายไปเราจะเหงา อิ อิ

ปล. ขอบคุณพี่นุ ที่ตั้งทู้อวยพรให้ข้างล่าง
    ปล.1 ขอบคุณเจ๊จุ๋มสำหรับเค้กกระท้อนอิมพอร์ต (หย่อยมาก แพลบๆ)
    ปล.2 ขอบคุณน้องฝนที่ หอบของมาให้
    ปล. 3 ขอบคุณน้องหญิง กะแควน ที่มาหม่ำด้วยกันเมื่อคืนนี้
    ปล.4  ขอบคุณเฮียก๊อยที่ลดเปอร์เซ็นต์ อิ อิ
    ปล.สุดท้าย Special Thanks ขอบคุณพี่นพ z4t4nguru กะ แอน ex ที่มาส่งถึงพัทยา ^_^

ขอบคุณทุกความรู้สึกดีๆ ขอบคุณทุกคำอวยพรค่ะ

ปล.อีกทีดีกว่า หมอดูบอกว่า หนูจะมีแฟนแก่ ^^!

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 47 18:54:56

จากคุณ : jengly - [ 23 มิ.ย. 47 18:53:34 ]