CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วยกันคิดหน่อยว่าวันเกิดปีนี้เราจะให้อะไรที่รักดี

รวมมิตรเมดเลย์ หนังสือโป๊ (0 คน)
      บัตรอาบน้ำฟรีของโคปา (3 คน)
      กระบอกสูบสูญญากาศ (1 คน)
      ไวกากร้าสี่แพ๊ค (4 คน)
      วีซีดี ปลุกใจเสือป่าสายพันธ์ ญี่ปุ่น (0 คน)
      ตัวเราเองผูกโบว์ (กดข้อนี้นะๆๆ) (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

0.00%
     15.00%
     5.00%
     20.00%
     0.00%
     60.00%

ช่วยเลือกหน่อยนะเราสับสน
    จริงๆวันเกิดเขาก็ตรงกับเราน่ะละ

อ่อ คนในรูปน่ะ ที่อุ้มก็ลูกชายคนโตเราเอง
    ป้าๆลุงๆไม่เจอตั้งนานเห็นไหม หนุ่มฟ้อเชียว

ช่วยเลือกหน่อยนะได้โปรด

((อิอิ ช่วยย้ำให้มั่นใจหน่อย แบบจริงๆก็อยากได้คำตอบข้อนั้นอยู่แล้น))

โฮ้ะๆ ไปเลี้ยงลูกต่อก่อนนะ แว้บบบ

จากคุณ : นรกขุมสุดท้ายของชายเจ้าชู้ - [ 24 มิ.ย. 47 22:27:56 ]