CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

- - - ความลับที่ฉันซ่อนไว้..ไม่เคยบอกใคร..- - -

ไม่เคยสงสัยเหรอไง
    ว่าที่บัวหายไปพักใหญ่ไปทำไรมา

อิอิ ไม่มีคนถามเราก็ม่ายบอก
    แต่วันนี้เกิดอยากบอก

พามาให้ลุงๆป้าๆรู้จักค่า
    เปิดตัว... แต่นแต้นนนนนนนน

ผมชื่อ โบอิ้ง ค๊าบบบบบ
    ในรูป..ผมตอนผมเกิดวันแรกเลยค๊าบ
    ตัวแดงแปร้ด เลย หนักตั้ง 3400 กรัม
    คุณหมอบอกว่า ผมอะเสียงดังสุดแล้วก็
    หล่อสุดในประวัติของโรงบาลเลยค๊าบ
    ผมตัวยาวเหยียด มือไม้ยาวไปหมด จู๋ก็ยาวอิอิ แอบลามก
    (แถมขลิบด้วยฮี่ๆ) โตขึ้นคงสูงแน่ๆ

อ่อ ตอนนี้ผมสามเดือนกว่าแล้วค๊าบ กำลังเริ่มซ่า
    แล้วไงจะให้มามี๊พามาใหม่นะคร๊าบ

ปล.อย่างงกันจิ อิอิ บอกช้าดีก่าไม่บอกน๊า wink

จากคุณ : นรกขุมสุดท้ายของชายเจ้าชู้ - [ 29 ก.ค. 47 00:33:25 ]