CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

พี่ศิราณีคะ มีผู้หญิงมาเฟลิตแฟนหนูค่ะ

ตบสั่งสอนแฟน ห้ามยุ่งเกินเพื่อนเด็ดขาด ไม่งั้นหนูเอาตายแน่ (3 คน)
      หนูควรจะไม่สนใจ ไปเต้นรำ ฮาเฮ ให้มีความสุข (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 5 คน

60.00%
     40.00%

เค้าชอบมาเฟลิตแฟนหนูค่ะ
    มาออดอ้อน ฉอเลาะ ยั่งงั้นอย่างงี้
    เห็นแล้วทนไม่ค่อยได้ค่ะ

แฟนหนูก็ยืนยันว่า เค้าจะพยามรักษาความห่างค่ะ
    she ก็รู้นะคะ ว่าแฟนหนูอ่ะ มีหนูแล้ว
    แต่she ยังไม่เลิกค่ะ

หนูควรจะทำอย่างไรดีคะ
    ระหว่าง

จากคุณ : อาราเล่ตัวกลม&แก้มป่อง - [ 4 ส.ค. 47 13:31:54 ]