CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

- - happy birthday to ใจเสาะ - -

ไอ้น้อง

วันนี้วันเกิดแกแล้วนะ
    เราอาจจะไม่ได้ไปอยู่ข้างๆดูแกเป่าเทียนวันเกิด
    แต่แกรู้มะ...ว่าถึงเราอยู่ไหน สิ่งที่เราจะขอให้เกิดกับแกในวันเกิด
    มันก็ยังเหมือนเดิม....

มีความสุขมากๆนะน้อง
    ขอให้แกเจอแต่เรื่องที่ดีๆ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องงาน เรื่องสุขภาพ
    โดยเฉพาะเรื่องความรักขอให้แกเข้มแข็งให้มากๆ
    และเจอกับคนดีๆที่เขาเหมาะสมจริงๆที่จะมาดูแลแกและหัวใจดีๆของแก

ขอให้เขาคนนั้นที่แกรัก รักแกมากๆและไม่ทำให้แกเสียใจ

จำไว้นะน้องเหมือนที่แกเคยบ่นกับเราเสมอ
    ว่าหลายๆครั้งที่แกรู้สึกแย่แกร้องไห้ แล้วแกคุยกะเราแล้วดีขึ้น
    ก็ขอให้จำไว้ว่า แกก็ยังมีเราอยู่ตรงนี้น่ะละ
    ทำให้ดีๆที่สุดนะ แล้วก็ไม่ว่าเอาไว้ อะไรมันจะเกิดขึ้น
    แกก็ยังมีเรานะ ^_^

แกทุกข์เราจะทุกข์ด้วย แต่แกแฮปปี้เราจะแฮปปี้กว่า วะฮาฮ่า

เอาน่าวันเกิดทั้งที...ขอให้มีแต่เรื่องดีๆเข้ามานะจ้ะ
    ทั้งวันนี้และก็ทุกๆวันของชีวิตต่อจากนี้ด้วย

เบญจเพส เราก็ผ่านมาแล้ว มันอาจจะมีไรแย่บ้าง
    แต่ก็อย่าไปกลัวเลยแก

มันไม่อยากเกินกว่าจะผ่านได้หรอกเนาะ

รักแกนะ

สุขสันต์วันเกิดจ้ะที่รัก

ขอให้ "ใจเสาะ" ของเรากลายเป็น ใจที่มีแต่ความสุขล้นใจเสียทีนะจ้ะ

เราเอง

จากคุณ : นรกขุมสุดท้ายของชายเจ้าชู้ - [ 24 ก.ย. 47 00:24:02 ]