CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

<3=ขอความกรุณาพี่ๆน้องๆเพื่อนๆพ้องๆ...ด้วยค่ะ....<3=

พูดจัง...เดินเล่น เจอเครื่องชงกาแฟ แบบกาแฟสด saleที่วีรสุ...ห้ามใจไม่ไหว (อะไรที่ sale sale) ซื้อมา แล้วเลยต้องซื้อที่บดกาแฟ............ทุกอย่างพร้อม  - - ขาด ก็เ มล็ดกาแฟ สด - - v_v~*

ถ้าไม่เอาสตาบัค (430/ห่อ) มีที่ไหนแนะนำรี่ไหมคะ? ? ???... จำได้ว่าเหนแว๊บ ๆ ว่าหลังห้องเราชอบกาแฟกันเยอะเรยยยย #,#  ถ้าไม่เปนความลับ บอกสถานที่ซื้อให้หน่อยอ่ะค่ะ =)

จบละจ๊ะ
    ลป. ใครที่เคยไปทำบุญหลังGEครั้งนู้น จำกระต่ายน้อยได้ไหมคะ?

จากคุณ : Sary - [ 10 ก.ค. 48 20:49:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป