CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

+ + + ไอ้ปลาทองเอ้ย + + +

เม้งแตก โมโหๆๆๆๆๆๆ บ่นๆๆๆๆๆๆ
    ไม่มีเรื่องบ่นมานาน วันนี้ บ่ายนี้ ชั่วโมงที่ผ่านมานี้
    โมโห วีนแตกเฟ้ยยยยยยยยยยยยยยย  แง่งๆ

เรื่องมีอยู่ว่า วันก่อนอยู่ดีๆ มีผู้ชาย Add MSN มา เราก็ใครวะ รับไป
    พอมาคุย มันถาม

A :  ชื่ออะไรครับ
    อีเจ็งฯ : (อะไรวะ แอดกรูมาแล้วไม่รู้จัก) ชื่อก็ที่แปะอยู่นั่นแหละค่ะ
    A: อายุเท่าไหร่ครับ
    นังเจ็ง : ...  

สักพัก มันถามต่อ
    A: อายุก็ไม่น้อยแล้วทำไมยังอยู่คนเดียว
    นังเจ็ง: จะอยู่คนเดียวแล้วทำไม

บทสนทนาดำเนินแบบกระท่อนกระแท่น

สักไม่กี่นาที มันถามมาอีกว่า
    A: อยู่คนเดียวไม่มีอารมณ์บ้างเหรอ
    นังเจ็งฯ : O_o อารมณ์อะไร
    A: ก็อารมณ์อย่างว่าแหละ
    นังเจ็งฯ : ห๊า นึกไงเนี่ยคุณมาถามอะไรแบบนี้

ว่าแล้วก็บล็อกมันไป

วันนี้ ด้วยความเฟอะ บล็อก แต่ไม่ได้ลบมันออกจากลิสต์ ออนขึ้นมาได้
    ก็เจือกไปปลดบล็อกมัน เพราะจำไม่ได้ว่าใคร - -"

ปลดปุ๊บมาปั๊บ
    A: หวัดดีครับคุณ (พร้อมดึง เวปแคม ของอิฉัน จะดูแต่ไม่ขอนุยาดกรู)
    นังเจ็งฯ : ดีค่ะ
    A: ไม่ให้ดูกล้องเหรอ
    เจ็งลี่ : ไม่

แล้วมันก็เริ่มต้นคำถาม พื้นๆ อายุอะไรเท่าไหร่ อยู่ไหนชื่อไร

ไอ้ปลาทองเอ้ยยยยยย โรคจิตแล้วยังแม่งความจำสั้นแบบปลาทองอีก

พอถามว่า จำไม่ได้เหรอว่าถามอะไรไว้บ้าง
    บอกไม่รู้ ผมมึน งานผมเยอะ ผมปวดหัว ขอผมดูกล้องหน่อยนะ

ไอ่แสดดดดดดดดด -"- ด่ามันไปอีกยก มันเจือกหาว่า ตรูเก็บกดอีก

โอ้ย จะบ้าตาย ไม่รู้ไปบ้าทนคุยกับมันได้ไง

ตอนนี้บล็อกแม่งดีลีทไปเรียบร้อยแล้ว คนห่านไรฟะ ความจำปลาทองชิบ
    แถมไม่พอ ยังแม่งโรคจิต -"-

เจสันเจสันเจสันเจสันเจสันเจสันเจสัน

โมโหเฟ้ยยยยยยยยย ผู้ชายเฮงซวย เห็นผู้หญิงเป็นไงฟะเนี่ย

แก้ไขเมื่อ 04 ส.ค. 48 17:27:59

จากคุณ : jengly - [ 4 ส.ค. 48 17:26:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป