CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ชาวหลังห้องมีใครทราบราคาออกแบบ website บ้างครับช่วยชี้แนะด้วย

คือว่าพักหลังๆเวบตัวเองไม่ค่อยมีเวลา update เลยครับ

ก็เลยมีความคิดว่าน่าจะจ้างเค้า design ใหม่ + set เมนูต่างๆ ให้มันดูดีหน่อย

แต่ไม่แน่ใจว่าราคาที่เค้ารับออกแบบกันเนี่ยคิดยังไง แยกค่าดูแล+update ข้อมูลอยู่ที่เท่าไหร่

ถ้าเค้ารับ update web ให้ เราส่งแค่ไฟล์ รูปภาพ+ความต้องการ แล้วเค้าไป resize จัดแต่งเองใช่ไหมครับ

ถ้าจำไม่ผิดในนี้มี web designer ด้วย  ช่วยส่ง link ตัวอย่างเวบให้ดูได้ไหมครับ

ค่อนข้างรีบตัดสินใจอ่ะครับ ถ้าไม่สะดวกโพสต์ให้ส่งมาที่

cat38411@hotmail.com ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบจ้า

จากคุณ : cat38 - [ 29 ก.ย. 48 21:20:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป