Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

•...ท่านใดพอมี "ตัวอย่างแผนการตลาด" ให้ดูบ้างครับ...(ไม่แน่ใจว่าเป็นไปได้มั๊ย)..•

ไม่ต้องของจริงก็ได้...ขอแค่ตัวอย่างในกรณีศึกษาทั่วไป...เพื่อปรับปรุง และพัฒนาองค์กร..ให้มีระบบต่อไป...

จริงๆแล้ว ที่ผ่านมา บริษัทไม่เคยทำเลยครับ...จู่ๆ นายผมก็อยากจะทำขึ้นมา และให้ผมดูแลเรื่องนี้...โดยผมก็ไม่เคยแตะ หรือรู้จักมาก่อน (จบมาสาย Art)

ตอนนี้ทำหน้าที่ Creative director อยู่..ตอนนี้ก็พยายยามหาข้อมูลอยู่ แต่ก็ยังไม่เข้าใจ ไม่รู้จะเริ่มต้นยังไง..ดี

ท่านใดพอมีคำแนะนำดีๆ....รบกวนนิดนึงนะครับ จักเป็นพระคุณอย่างสูง...

....ขอให้ท่านเจริญในอาชีพการงาน ค้าขาย ประกอบธุรกิจเจริญรุ่งเรืองด้วยเทอญ...

ปล. ถ้าได้ธุรกิจผลิตสิ่งพิมพ์อิงค์เจ๊ท ป้าย ต่างๆ.. จะดี มากๆ ครับ...

ขอบคุณมากครับ...

แก้ไขเมื่อ 11 ธ.ค. 50 10:51:35

จากคุณ : วิญญาณเดียวกัน - [ 11 ธ.ค. 50 10:21:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom