Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รวบรวมสาระประโยชน์และถาม-ตอบปัญหากับคุณ Jesus (N_B_S)

สวัสดีครับ เพื่อนๆห้องสีลมทุกท่าน

ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ

ผมเคยใช้นามแฝงว่า

ผมก็แสนครับ แต่แสนสาหัสนะครับ
    TicketID:160986
    อายุ 3X ปี

ตอบกระทู้คุณ Jesus (N_B_S) อยู่พักหนึ่ง

และผมเป็นคนหนึ่งที่รอฟัง
    แนวคิด การวิเคราะห์ การแก้ปัญหาต่างๆ
    ของ คุณ Jesus (N_B_S) อยู่

แต่ถ้าจะรออยู่ที่กระทู้นั้น คงไม่ได้รู้แน่

จึงมาตั้งกระทู้นี้ เพื่อวัตถุประสงค์ ดังนี้

1) รวบรวมสิ่งที่ผมเห็นว่าเป็นประโยชน์มาไว้ทีกระทู้นี้
    ( ย้ำครับ!!! ที่ผมเห็นประโยชน์ครับ
    ท่านอื่นอาจเห็นหรือไม่เห็นก็ได้ )

2) ถาม-ตอบปัญหากับ คุณ Jesus (N_B_S)
    ใครอยากถามอะไร เชิญถามได้ครับที่กระทู้นี้
    ( ขอเป็นเรื่องที่มีประโยชน์กับส่วนรวม จะดีมากครับ)

ทั้งนี้ ขอความกรุณาดังนี้ครับ

กระทู้นี้ ขอสงวนให้เฉพาะท่านที่...

1)ไม่ต้องการทราบว่าเรื่องของคุณ Jesus (N_B_S)
    จริงหรือไม่จริง ต้องการทราบแต่แนวคิด การวิเคราะห์
    การแก้ปัญหาต่างๆ ของเค้า // เหมือนผม

2) ท่านที่ไม่ประชดประชัน เสียดสี แดกดัน
    เค้นหาหลักฐานต่างๆ จากคุณ Jesus (N_B_S)

3) ท่านที่มีอารมณ์ขัน
    อยากให้โลกนี้มีแต่รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ

ถ้าท่านมีครบสามข้อด้านบน เชิญครับ
    สาระ ความบันเทิง ความสุข ความอิ่มเอมใจ รอท่านอยู่

!!! แต่ถ้าท่านไม่ใช่ มีกระทู้สำหรับท่านอยู่แล้วครับ
    เชิญหาความสุขกับกระทู้นั้นต่อเถอะครับ!!!!!
    ( ตอนนี้ 812 ความเห็นแล้วครับ )

ป.ล. 1) ขออนุญาต คุณ Jesus (N_B_S)
    คัดลอกบางความเห็นของคุณมาลงนะครับ

2) เชิญคุณ Jesus (N_B_S) มาประจำที่กระทู้นี้
    ด้วยครับ จะได้ตอบคำถามที่เป็นประโยชน์ให้
    สมาชิกท่านอื่น

3) แอบหวังเล็กๆว่า กระทู้นี้จะแซงกระทู้นั้น
    ขึ้นเป็นอันดับหนึ่งบ้าง 555

จากคุณ : โลกสวยด้วยมือเรา - [ 25 มี.ค. 51 02:05:57 A:58.9.96.225 X: TicketID:160986 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom