Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คิดยังไง.......กับอาชีพผู้ชายขายตัว

ผมรู้ว่ามันไม่ดีซักเท่าไร  มันเป็นเรื่องผิดศีลธรรม  ใครรู้ชื่อเสียงวงศ์ตระกูลคงไม่เหลือ  แต่มันก็เคยแว็บเข้ามาในสมองเหมือนกัน

เรื่องมาจากเพื่อนผมครับ  ตอนนั้นมันตกงานแบบว่าทางบ้านหวังกับมันเยอะ  อยากให้ได้เงินเดือนสูงๆ  แต่มันได้งานเป็นพนักงานออฟฟิศธรรมดา  เงินเดือน 9,500  พ่อ-แม่เห็นว่า  งานกระจอก  เงินน้อย  เลยไม่ค้ำประกันให้  ก็เลยอดทำ  มันเสียใจมาก  ทำใจอยู่หลายเดือน  เลยไปเดินเล่นแก้เครียดที่สีลม  ปรากฏเห็นป้ายรับสมัครชายหนุ่มมันก็รู้แล้วว่าเน้นบริการเกย์แน่ๆ   แต่ไหนๆลองเข้าไปถามดูหน่อย    ก็เลยรู้ว่าที่นี่ไม่เน้นเกย์  แต่เน้นพวกแม่บ้านเงินหนา   ไฮโซ   ทางร้านก็บอกลองดูก่อนก็ได้    ถ้าชอบก็ทำต่อ   มันก็ไม่ได้จริงจังหรอกครับ   ทำเพื่อประชด  เพื่อความสะใจ  สรุปคืนนั้นนั่งคุยกับบรรดาเจ๊ๆไฮโซทั้งหลาย  ได้เงินกลับมา 2 พัน  

ไม่ได้มากสำหรับบางคน  แต่บางคนก็เยอะทีเดียว   จากวันแรกจนตอนนี้ทำมาได้ทั้งหมด 1 ปีแล้ว  เงินเก็บมันมากที่สุดในกลุ่มเพื่อนเลยนะ  เป็นล้านเหมือนกัน  รถซีวิคแม่หม้ายเจ้าของโรงแรมก็ซื้อให้  สบายไปเลย

ตอนนี้มันมาชวนผมครับ  ทางร้านคนขาดอยู่พอดี  มันเน้นว่าไม่ได้ไปขอใครกิน  จะไปแคร์สังคมทำไม  เวลาเราลำบากสังคมก็ไม่เคยให้ข้าวเรากิน(เออ..ก็จริงของมัน)  รายได้แสนอัพ   สาวธนิยะก็นักศึกษาทั้งนั้น   ผมก็เลยชักลังเล  เงินเดือนผมก็แค่หมื่นต้นๆชาตินี้คงนั่งรถเมล์ตลอดชีวิต   แต่กลัวเป็นเอดส์ตาย  กลัวทางบ้านรู้  

สรุป   ที่เล่ามาอยากจะถามเพื่อนๆครับว่า  ถ้าเป็นเพื่อนๆจะทำไหมครับ  และคิดอย่างไรถ้าเพื่อนคุณทำอาชีพนี้  ยังจะคบเขาอยู่หรือเปล่า

จากคุณ : คิดถึง สงขลา - [ 9 เม.ย. 51 10:40:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom