Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

พัฒนาภาษาอังกฤษกับ tonmelb & เสือน้อยเเห่งวงการภาษา(เรื่องเเต่ง)

เสื่อน้อย เอ๊ย เสือน้อยฯลฯ เรื่องเเต่ง(ยาว)หลังสงกรานต์นะครับ
    ๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑
    April 12, 2008

Happy Songkarn Day ครับ

Happy Thai New Year 2551 ครับผม

Practical English Grammar: Teach Yourself English

เรื่องแต่ง(ยาว): เสือน้อยแห่งวงการภาษาอังกฤษ (หลังสงกรานต์นี้ ได้อ่านแน่นอนครับ)

เป็นเรื่องแต่ง ที่ Based on a true story อิ อิ ของ tonmelb ที่ตั้งแต่เริ่มต้นเรียนภาษาอังกฤษ จนถึงมาเป็นอาจารย์สอนภาษาอังกฤษ ในปัจจุบัน ชีวิตบางส่วนที่นำมาเล่า โดยจะมีการแต่งเติมตามความเหมาะสม เพื่อให้ผู้อ่านได้รับความบันเทิง + ภาษาแบบ Teach Yourself English ผ่านเรื่องแต่ง

เรื่องจำเป็นต้องเว่อร์ในระดับหนึ่ง เพื่อให้น่าติดตาม เช่น ก็ชื่อเรื่องครับ

อยากให้ติดตาม Comment นะครับ

จากคุณ : tonmelb - [ 12 เม.ย. 51 20:07:39 A:61.91.163.177 X: TicketID:054700 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom