Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

พูดภาษาอังกฤษเป็นไฟ เสือติดปีกมังกร

พูดภาษาอังกฤษเป็นไฟ เสือติดปีกมังกร

จะ Post ให้เสร็จก่อนหงส์ลงสนามคืนนี้ครับ

ใครแฟนหงส์ ยกมือขึ้น
    ๑๑๑๑๑๑๑
    ทุกท่านที่ห้องรวมพลฯ ทุกท่านหวังดี และบอกว่า กลับบ้านเราเตอะ ทุกคนให้อภัยแล้ว 55555555555555

และคุณแอ๊ด คุณชาวบ้านไทย คุณเลขาตัวแสบ คุณ KENG คุณมดแดง คุณกระบี่ไร้คม คุณเด็กเรียน คุณdrof และหลาย ๆท่านที่เอ่ยชื่อไม่หมดที่ห้องสีลม

…………………………………ขอบคุณครับ…………………………………………

…………………………ขอบคุณครับ………………………………………

…………………ขอบคุณครับ……………………………………

………..ขอบคุณครับ………………………….
    ๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑

จากคุณ : tonmelb - [ วันแรงงาน 01:32:42 A:61.91.160.106 X: TicketID:054700 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom