Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามคนที่รายได้เกิน 50k ต่อเดือน หน่อยครับ

คือ ดูหนังมาอ่ะครับ the pursuit of Happyness
    เลยตั้งกระทู้เลียนแบบ
    โดยส่วนตัวผมเงินเดือนไม่ถึงหรอกครับ แต่ผมอยากได้ ครับ
    เลยอยากรู้ว่าที่คุณๆ ได้กันเกิน 50k ต่อเดือนนี่

1. คุณทำอะไร (ทำงานอะไร)
    2. คุณมาอยู่จุดนี้ได้อย่างไร (เช่นจบอะไรมา มีช่องทางยังไง เริ่มต้นค้าขายยังไง ใช้เวลากี่ปี)

ถ้าไม่สบายใจ ถอด login มาตอบก็ได้ครับ
    จุดประสงค์เพราะอยากรู้จริงๆ ครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Spirit of Darkness - [ 16 พ.ค. 51 12:07:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom