Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

** เข้ามาให้ความเห็นกันหน่อยคะ ว่าจะไปเป็นsaleหรือว่าทำธุรกิจตัวเองดี เกี่ยวกับยารักษาโรค **

ก่อนหน้านี้ 3 ปีทำงานบริษัทเป็นฝ่าย Marketing
    ดูแลเรื่องการขายและเอกสาร ติดต่อลูกค้า โรงงาน
    ตอนนี้เป็นแม่บ้านดูแลลูก แฟนทำงานคนเดียวเป็นsale
    เกี่ยวกับสิ่งทอ รายได้ไม่แน่นอน ช่วงที่เลี้ยงลูก
    มา1ปี ทำให้คิดได้ว่าเราน่าจะทำอะไรที่เกี่ยวกับปัจจัย4
    น่าจะดีกว่าไหมนะ ก็เลยคุยกับแฟนว้าขายยารักษาโรค
    กันไหม เค้าเห็นดีด้วย ที่นี้เราทั้งคู่ไม่มีความรู้มากนักใน
    เรื่องนี้แต่ รู้สึกมีพลัง และกำลังใจกันดี ในการที่จะทำ
    เรามีรถ1คัน แต่เงินเก็บมีกันไม่มาก ช่วยแนะนำทีคะว่า
    ไปเป็นsale(ที่บริษัทยาไหนดี)หรือจะทำกันเองดีคะพี่น้อง
    และต้องาอะไรบ้างเอ่ย ขอบคุณมากๆคะทุกคน

จากคุณ : มิคารุจัง - [ 9 มิ.ย. 51 12:34:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom