Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีใครเคยไปสัมภาษณ์งานที่โตโยต้า โบโชกุ เอเชีย ที่บางนาทาวเวอร์มั้ยคะ

สวัสดีค่ะ

เราต้องไปสัมภาษณ์งานที่บริษัทดังกล่าวอาทิตย์หน้านี้ค่ะ
    ตำแหน่ง purchasing

พี่คนที่โทรมาบอกว่าเจ้านายคนญีปุ่นจะเป็นคนมาสัมภาษณ์เอง
    มีใครเคยมีประสบการณ์บ้างคะ
    เราไม่เคยสัมภาษณ์งานกับชาวญีปุ่นมาก่อนค่ะ
    เราต้องตอบคำถามเป็นภาษาญีปุ่นมั้ยคะ  แอบกลัว
    เพราะไม่ได้พูดเก่งขนาดนั้น

ตำแหน่งนี้ทำงานที่บางนาเลยรึว่าที่นิคมอุตสาหกรรมคะ

เราวุฒิป.ตรีคณะเศรษฐศาสตร์จากมหาวิทยาลัยแถวสามย่าน เพิ่งจบค่ะ
    จะขอเงินเดือนเท่าไหร่ถึงจะเหมาะสมคะ
    เพราะคิดว่าเค้าคงต้องถามว่าเราคาดหวังเงินเดือนเท่าไหร่
    จะได้ตอบไปประมาณเดียวกับที่เค้าจะให้เราอยู่แล้วน่ะค่ะ

ขอโทษที่ถามมากไปนะคะ แหะๆ
    ขอบคุณมากค่ะ

------------------มาเพิ่มเติมข้อมูลค่ะ-----------------

แก้ไขเมื่อ 27 มิ.ย. 51 21:51:11

แก้ไขเมื่อ 27 มิ.ย. 51 21:47:51

จากคุณ : pang_masaki - [ 27 มิ.ย. 51 21:05:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom