Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถ้าคุณอยากทำธุรกิจจริงๆ และ มีแนวคิดที่จะทำแล้ว อยากได้ที่ปรึกษา เข้ามาในนี้...

จะมีใครแจ้งลบกระทู้นี้โดยไม่อ่านไม๊น๊อ... 5555

ผมเข้าใจว่า คนที่ยังอยากทำธุรกิจ แล้วเข้ามาในห้องนี้ยังมี แต่เนื่องจากว่า ผมไม่ได้เข้ามาเล่นนานแล้ว เลยไม่รู้ว่าเพื่อนๆแต่ละคนเป็นอย่างไรบ้างแล้ว อีกอย่าง บริษัทฯที่ผมเป็นที่ปรึกษาให้แต่ละที่ก็เดินได้กันหมดแล้ว เลยอยากจะใช้วิชาที่มีเพียงหางอึ่ง เพื่อช่วยเพื่อนๆที่มีแนวคิดที่จะทำธุรกิจ มีปัจจัยที่พร้อม และอยากทำธุรกิจที่คิดจริงๆ ซึ่งการช่วยเหลือในครั้งนี้ ผมขอรับเพียง 3-5 รายเท่านั้นนะครับ เพื่อเป็นการลับสมอง ซึ่งจะเป็นการให้คำปรึกษาฟรีจนกว่าธุรกิจคุณจะพอเดินได้ (ไม่ใช่วิ่งนะครับ ผมวิ่งไม่ทันแล้ว แก่แล้วนะ... อิอิ)  หรือ ถ้าคิดว่าผมไม่ได้ช่วยเหลืออะไรก็ไม่ต้องมาปรึกษาก็ได้ครับไม่ว่ากัน

ผมไม่รับคิดธุรกิจให้ และ ไม่รับที่จะเลือกธุรกิจให้ด้วย ถ้าต้องการคำปรึกษาต้องคิดสิ่งเหล่านี้มาเองครับ

ถ้าคนที่มีวาสนาต่อกันมาอ่านเข้าและคิดว่าผมจะช่วยเหลือได้ ก็เชิญเมล์มาหาผมนะครับ เมล์อยู่ในโปรไฟล์ ทั้งในบล๊อกและอมยิ้มครับ...

จากคุณ : wbj - [ 19 ส.ค. 51 00:15:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom