Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

********โตโยต้า เค มอเตอร์ หรือแบงค์กรุงเทพ อันไหนดีกว่า*******

เรากำลังจะได้งานใหม่ 2 ที่ ค่ะ
    1. โตโยต้า เค มอเตอร์  ตำแหน่งลูกค้าสัมพันธ์
    2. ธนาคารกรุงเทพ      ตำแหน่ง teller

แต่ตอนนี้กำลังสับสนว่าจะเอาที่ไหนดี
    เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ชาวสีลมช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
    เพราะทั้ง 2 งานก็อยากได้เหมือนๆกัน  

แต่เราไม่รู้หลายรายละเอียด และสวัสดิการของทั้ง 2 ที่เลย
    อันไหนดีกว่าอ่ะค่ะ ใครทราบช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ  ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ

จากคุณ : ไอเลิฟยูเบบี๋ - [ 20 ส.ค. 51 21:16:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom