Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เพิ่งทุบรถลูกน้องมาค่ะ (ขอเข้าห้องนี้ ไมรู้เกี่ยวกันมั้ย)

เดือนก่อน สามีและลูกน้องไปประมูลรถมา ค่ะ
    ตัวลูกน้องประมูลมา1คัน
    เราก็สงสัยว่าเค้ามีเงินสด3แสนกว่าๆเหรอ  
    ถามไปมาก็รู้ว่า สามีเราออกเงินให้
    เราก็สงสัยอีกว่าบริษัทมีเงินสดเหรอ
    ก็มารู้ว่าเอาodไปซื้อ    อืม.......รักกันมากกกกก

ทั้งๆที่ลูกน้องคนนี้มีรถกระบะ1คัน  เก๋ง1คัน  แล้วจะเอาอีกทำไมน๊า
    (รถกระบะ  สามีก็ซื้อให้เมื่อ3ปีก่อน)
    ตัวเราก็ช่างสงสัยจริงๆ   ก็ได้คำตอบว่า

ผมจะเอาไปขายต่อครับ   อืม......... ฉลาดจังรู้จักทำมาหากิน

เราก็บอกสามีว่างั้นก็คิดดอกเบี้ยตามอัตราod นะ  

คุณสามี เจ้านายแสนดี บอกว่า ไม่ต้องคิด มีเมื่อไหร่ค่อยคืน

โอ.... เหมือนซื้อรถให้กิ๊กเลยนะ

จากคุณ : น้ำว้าวว้าว - [ 27 ส.ค. 51 10:29:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom