Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับร้านอาหารอร่อย ๆ ที่รถไฟฟ้า BTS ผ่านด้วยครับ

พอดีจะมีเพื่อนร่วมงานมาจากต่างประเทศ มาประมาณสามอาทิตย์ครับ คงออกไปกินข้าวเย็นกันทุกวัน รบกวนสอบถามร้านอาหารอร่อย ๆ ที่อยู่ในเส้นทางที่รถไฟฟ้าผ่านหน่อยครับ และ ไม่เกินหัวล๊ะหกร้อยบาทครับ จะอยู่ในห้างก็ได้นะครับ รบกวนช่วยบอกสถานีที่ต้องลงด้วยน๊ะครับ (บอกเท่าที่รู้ก็ได้นะครับ ไม่ต้องบอกหมดทุกข้อก็ได้ครับ)

1. ร้านอาหารไทย
    2. ร้านอาหารจีน
    3. ร้านอาหาร ติ่มซำ
    4. ร้านอาหารญี่ปุ่น
    5. ร้านอาหารอิตาลีหรือฝรั่งครับ
    แนะนำมาเยอะ ๆ ได้เต็มที่เลยนะครับ เพราะคงออกไปกินกันเกือบทุกวันหน่ะครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

จากคุณ : muzashi - [ 19 ก.ย. 51 07:51:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom