Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เพิ่งจบมาค่ะ..ยังไม่ค่อยรู้จักบริษัทดีเท่าไร..รบกวนช่วยแนะนำทีค่ะ

คือว่าเพิ่งจบการตลาด ม.เอกชน มาค่ะ ตอนนี้กะลังจะส่งresumeไปสมัครงานที่ต่างๆ แต่ไม่ค่อยรู้ว่าจะไปทำบริษัทไหนดีค่ะ รบกวนพี่ๆในห้องนี้ช่วยแนะนำหน่อยสิค่ะ คือว่าส่วนตัวไม่ชอบบริษัทเกี่ยวกับ IT กะ แบงค์ค่ะ สามรถพูด-เขียนอังกิดได้ค่ะ มีความรู้ภาษาจีนนิดหน่อย แต่จะเป็นสำหรับใช้ประจำวัน มากกว่าพวกธุรกิจค่ะ มีบริษัทไหนแนะนำมั้ยค่ะ อยากมีงานทำแล้วหล่ะค่ะ

จากคุณ : น้ำแข็งใส - [ 11 ต.ค. 51 01:13:29 A:58.8.230.184 X: TicketID:180460 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom