Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เพื่อนๆ ชาวสีลม.... ทำอะไรเป็นรายได้เสริมกันมั่งครับ........

ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดี เงินทองในกระเป๋าก็ชอบออกไปเที่ยวเรื่อยเลย แถมยังเกเรไปแล้วไม่ค่อยกลับด้วยอะ ไม่ทราบว่าชาวสีลมเป็นกันมั่งไหมครับ แล้วเพื่อนๆ ทำอะไรเป็นรายได้เสริมมั่งครับ

ส่วนตัวผมเองนั้น รับจ้างเป็นม็อบทั่วราชอาณาจักรครับ เอ๊ย ไม่ใช่ ผมกะว่าจะหางานแปลหรือไม่ก็สอนพิเศษครับ (แต่ยังหาลูกค้าไม่ได้เลยสักคน แฮะๆ) ใจจริงผมอยากค้าขายครับ แต่ไม่รู้จะขายอะไรดี ไม่มีที่ขายด้วย ใครมีไอดียเจ๋งๆ ลองมาแชร์กันนะครับ

สุดท้ายนี้ ..... ขอให้เพื่อนๆ ผ่านวิกฤตแฮมเบอร์เกอร์ไปให้ได้นะครับ

ฟ้าหลังฝนย่อมสวยงามเสมอ.............

จากคุณ : contaro - [ 17 พ.ย. 51 10:37:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com