Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครเป็นผู้ชายคนเดียวในออฟฟิตมั่งครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

หลังจากที่ศึกษาพฤติกรรมของเพื่อนร่วมงาน รวมทั้งMD -- - -*

โอ้แม่เจ้านับได้ว่าผมเป็นผู้ชายคนเดียวจริงๆ ในออฟฟิต

นอกนั้นเป็น เกย์ 3คน ตุ๊ด 2คน ผู้หญิง 2คน คนอื่นๆไม่ได้กล่าวถึงเพราะไม่ได้ทำงานด้วยกัน และไม่ได้คลุกคลี

อะไรมันจะขนาดนั้น ตอนไปกินข้าวไอเราก็ทำเนียนๆ ฟังเค้าคุยกันก็สนุกดี แต่ไม่รู้เค้าจะคิดอะไรกับผมรึปล่าว ใจดีสู้เสือไว้

อยากทราบว่าที่ไหนเจอแบบผมมั่ง เล่าให้ที่บ้านฟังฮาแตกกันหมด แต่ผมก็คบได้นะครับไม่ได้คิดมาก แต่เค้าอาจจะคิดผมก็ไม่ทราบ- -*

ช่วงนี้เลยไปสนิทกับพี่ผู้หญิงรู้สึกปลอดภัยกว่า อิอิ

happy

จากคุณ : lNoTicEL - [ 21 พ.ย. 51 18:55:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com