Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

AdSense(มือใหม่!) 6เดือน $600 ผมทำได้คุณก็ทำได้ชัวร์

สืบเนื่องมาจาก Series สร้างรายได้ Online ใครๆ ก็ทำได้ ง่ายจัง
    ผมเห็นสมาชิกห้องสีลมกำลังสนใจ การสร้างรายได้จากอินเทอร์เน็ตกันอย่างกว้างขวาง

พอดีผมมีทักษะทางด้านนี้อยู่บ้างนิดหน่อย
    มีเทคนิควิธีต่าง ๆ ที่อยากจะนำมาร่วมแบ่งปันให้เพื่อน ๆ ชาวสีลม
    โดยผมจะเขียนเรื่องบอกเล่าวิธีการในการหารายได้ออนไลน์ (AdSenseนะครับ) แบบทำได้จริง เป็นขั้นเป็นตอน เริ่มกันตั้งแต่วิธีคิด จนถึงขั้นลงมือทำ พร้อมแนะนำ เครื่องไม้เครื่องมือต่าง ๆ ที่สำคัญและจำเป็น
    เรียกว่าแฉกันแบบหมดเปลือก

สอนกันแบบเป็นขั้นเป็นตอน ตั้งแต่คุณทำอะไรไม่เป็นเลย จนกระทั่งมีรายได้ (มาก-น้อย ไม่รู้) แต่จากประสบการณ์ที่ผ่านมาของผมนั้น
    ผมเริ่มศึกษาจากไม่รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับ AdSense เลย จนกระทั่งมีรายได้ $600 ในระยะเวลา 6 เดือน (เฉลี่ย เดือนละ 100 เหรียญ) และมีแนวโน้มจะเพิ่มขึ้นทุกวัน

หวังจะให้เพื่อน ๆ ในห้องสีลมทุกคนมีทักษะความรู้ด้านนี้
    และมีรายได้เหมือนผม

โปรดติดตามนะครับ (ตอนแรก 5 ทุ่มคืนนี้)
    ปูเสื่อรอได้เลยครับ...

แก้ไขเมื่อ 05 ม.ค. 52 16:32:39

จากคุณ : startac - [ 5 ม.ค. 52 16:30:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com