Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เพิ่งทำเว็บขายของ อยากทราบวิธีโปรโมตให้คนเข้ามาดูเยอะๆ อ่าครับ

ลงโฆษณาตามเว็บต่างๆ หรือทำ adword กับ google อันไหนได้ผลดีกว่ากันครับ?

จะมาขอคำแนะนำวิธีโปรโมตจากพี่ๆ ที่ขายของตามเว็บอยู่

ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดี ยอดขายลดลงตั้งแต่ปีที่แล้ว เพิ่งจะเริ่มทำเสร็จเป็นรูปเป็นร่าง

มีสินค้าเป็นพันๆ ชิ้น

ปล. ผมทำเว็บขายส่งเครื่องเขียน กับ อุปกรณ์สำนักงาน มีคู่แข่งอยู่เยอะพอสมควร

เป็นน้องใหม่ ขายไม่ได้ไม่ซีเรียสครับ ถือว่าโปรโมตเว็บไปในตัว

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 52 01:00:28

จากคุณ : maximum_aha - [ 28 ม.ค. 52 00:56:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com