Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยแนะนำหนังสือไอทีให้หน่อยครับ

ช่วยแนะนำหนังสือไอทีให้หน่อยครับ   เล่มไหน ควรจะอ่าน เล่มไหนต้องอ่านครับ

สำหรับเป็นพื้นฐาน โดยรวม
    ขอแบบไม่เจาะลึกมาก ไม่ได้ไปเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านไอทีครับ  

อยากได้ภาพกว้างนะครับ  แนวบริหารโครงการครับ
    เตรียมตัวเผื่ออนาคตจะเปลี่ยนแนวไปเป็น PM it ครับ

อยากเตรียมพื้นฐาน เอาไว้ต่อยอด ครับ

ปล. ไม่มีพื้นฐานเลย ครับ  เลยอยากให้เพื่อนๆที่อยู่ในด้านนี้ และชำนาญด้านนี้มากกว่า ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ผมมาแนว อสังหาริมทรัพย์ การเงินการลงทุน และ โรงงานอุตสาหกรรมการผลิต ครับ

จากคุณ : Rhythm Investor - [ 12 ก.พ. 52 20:39:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com