Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

๐ ๐ ๐ ส่งมอบโชค!! หนังสือ Excel ให้ผู้โชคดี /Leverage ๐ ๐ ๐{แตกประเด็นจาก B7984944}

ขออนุญาตแจ้งให้เพื่อนๆทราบครับ  โดยเฉพาะท่านที่ร่วมสนุกกันเมื่อกระทู้ที่แล้ว

ผู้โชคดีคือคุณ ขุมขน

ซึ่งล่าสุดคือ  ผมจัดหนังสือ Excel ส่ง EMS ให้แล้วนะครับ
    วันนี้ตอนประมาณ 4 โมงเย็น

จนท.บอกว่าหนังสือจะไปถึงมือพรุ่งนี้

ถ้าทางคุณ ขุมขน ได้รับ หรือไม่ได้รับอย่างไร
    ติดต่อหลังเมล์มาทางผมได้นะครับ  จะได้ตรวจสอบต่อไป

ขอบคุณสำหรับทุกคนอีกครั้งนะครับ

ถ้าผมมีอะไรอีกจะเอามาแชร์กันในโอกาสต่อไป

สำหรับท่านที่ติดตามบทความที่เขียนลง blog และกระทู้
    ขออภัยที่ update ช่วงนี้ช้าหน่อย  เพราะงานผมยุ่งมากและไม่สบายนิดหน่อย
    กว่าจะเคลียร์งานเสร็จในแต่ละวันก็เกือบเที่ยงคืนแล้ว

แต่หยุดหลายวัน  ผมจะพยายาม update และนำมาลงให้เร็วที่สุดครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ flower

หากมีำคำแนะนำ ติชม หรือ ติดต่อสอบถาม สามารถ e-mail ได้ที่
    love LeverageSkill@hotmail.com love

จากคุณ : Leverage - [ 3 ก.ค. 52 23:39:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com