Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปริ๊น+สแกน+แฟกซ์+ถ่ายเอกสาร ใช้ของอะไรดีครับ  

ตอนนี้ที่บ้านเพิ่งเริ่มทำธุรกิจครับ พ่ออยากให้ซื้อที่แบบโฟร์อินวัน ผมก็อยากได้ที่มันดีๆ เพราะที่เคยเจอมามักจะเสียง่ายและไม่ทน

พี่สาวแนะนำของ EPSON ครับ ผมดูๆก็มีรุ่น Epson Stylus Office TX300F ที่ทำได้ทั้ง 4 อย่าง ราคาประมาณ 4 พัน กับ Brother MFC-3360C ราคาประมาณ 8 กว่า เท่าที่เคยใช้ของEPSON ตัวเครื่องปริ๊นจะมีปัญหาเรื่องกระดาษติดออกมาหลายใบบ่อยๆ นอกนั้นก็ไม่มีปัญหาอะไร

แต่ที่ต้องซื้อตอนนี้มันเป็นแบบอเนกประสงค์ครับ กลัวมันจะเสียง่าย เลยอยากทราบความเห็นในนี้ครับ รุ่น และยี่ห้อไหน ราคาซักแถวๆ 5 พันน่ะครับ ที่ใช้ๆกันอยู่ ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : เมเดย์
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 53 19:17:17 A:124.121.72.185 X: TicketID:095024

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com