Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำ Apartment มือใหม่ไม่มีประสบการร์ครับ  

ตอนนี้อพาร์ทเมนท์ของผม สร้างใกล้เสร็จแล้ว อยากสอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ ว่าควรลงมาทำเองหรือไม่ครับ เพราะงานประจำที่ทำอยู่เงินเดือนก็ไม่ได้เยอะมากครับ รายละเอียด อพาร์ทเมนท์ผมนั้น คือ อยู่ซอย สาธุประดิษฐ์ 15 สามารถ เข้าทาง ซอย นราธิวาส 22 ได้ ปากซอยมี BRT ครับ ซึ่งคาดว่านะจะสร้างต่อครับ ราคาค่าก่อสร้างประมาณ 50 ล้านบาท มี 70 ห้อง เฟอร์นิเจอร์ครบชุดครับ ใช้ของค่อนข้างดี  อยากจะทำเป็น Serviced aprtment ประมาณ 10 ห้อง
คือ หลักๆ นี่ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ ส่วนตัวผมแล้วอยากออกมาทำเองครับ ขอทราบความคิดเห็นด้วยครับ เกี่ยวกับการจ้างพนักงานว่าควรเป็นอย่างไร ขอบคุณครับ

จากคุณ : prome
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 53 10:27:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com