Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีงานออฟฟิศไหนเข้า 10.00 น. เลิกงาน 15.00 น. มั้ยคะ  

สวัสดีค่ะ  ปัจจุบันเป็นคุณแม่ฟุลไทม์อยู่ค่ะ  แต่ปีหน้า  พ.ค. 54 ลูกคนเล็กจะเข้าโรงเรียนได้แล้วค่ะ  อยากทำงานช่วงกลางวันที่ลูกไม่อยู่บ้านจังเลยค่ะ  จบ ป.ตรี บัญชี ป.โท MBA บัญชี ค่ะ   ประสบการณ์ทำงานด้านบัญชีทั่วไป 7 ปีค่ะ  เพิ่งลาออกมาเลี้ยงลูกถ้าถึงปีหน้าก็สองปีเต็มค่ะ

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะ  ไม่อยากเป็นเจ้าของธุรกิจเท่าไหร่ค่ะ  เพราะไม่อยากแบกรับภาระหลาย ๆ อย่างค่ะ  แม้ว่ามันจะสะดวกในเรื่องของเวลาก็ตาม  อยากทำงานที่มีเพื่อนร่วมงานบ้าง  ได้พบปะผู้คนบ้าง และได้ใช้วิชาความรู้ที่ได้ร่ำเรียนมาบ้างน่ะค่ะ  ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

จากคุณ : cherry_sjtp
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 11:31:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com