Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนอยากขายได้ขายแล้วนะคะ  

เปิดโต๊ะวันแรก   ที่ซันพลาซ่า  ตลาดก็ใหม่  แม่ค้าก็ใหม่  แต่ความมั่นใจเกินร้อยคะ  ความตั้งใจคือ  อาหารอิตาเลี่ยน ราคาเบาๆ  39 บาท  ใครๆก็ซื้อได้  วันนั้นทำไป  3  เมนู มีลาซานญ่า  ผักโขมอบชีส  ฟูซิลีครีมซอส  ลาซานญ่าขายดีสุด  ยอดขายเป็นที่น่าพอใจ    เรายกเตาอบไปอบที่นู้นด้วย
    วันนี้ความฝันที่อยากจะมีร้านอาหารอิตาเลี่ยนเล็กๆ   ก็ได้เริ่มต้นแล้ว  อยากจะบอก ลูกค้าที่อุดหนุนวันนั้น  ว่าทุกยิ้มที่คุณเห็นพร้อมคำขอบคุณมันมาจากใจจริงๆคะ   และทุกคำแนะนำของคุณมัน คือกำไรของเราจริงๆ
    ตอนนี้เริ่มมั่นใจมากแล้ว  ว่าขั้นต่อไปเราจะไปอย่างไร  เริ่มขายในเน็จเริ่มอย่างไร  จะเสนอร้านกาแฟอย่างไร  จาก กท อยากขาย     อยากจะเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ   ไม่ว่าจะทำอะไร  เพราะทำจึงสำเร็จ  จริงๆคะ

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 53 17:07:42

จากคุณ : nujjaree.nuj
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 53 07:58:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com