Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พี่ๆครับ ประกันเพิ่งวงลดหย่อนจาก1แสนเป็น2แสน!!! พี่จะทำอย่างไร!!!!  

ปกติผมทำมากกว่า2แสน (1 คน)
  ปกติผมทำมากกว่า1แสน (1 คน)
  ปกติผมทำเต็ม1แสน ทำเพิ่มแน่ๆอีก1แสน (2 คน)
  ปกติผมทำเต็ม1แสน ทำเพิ่มแน่ๆแต่ประมาณไม่เกิน5หมื่น (0 คน)
  ปกติผมทำเต็ม1แสน คงไม่ทำเพิ่มแล้ว (2 คน)
  ปกติผมทำ5หมื่น-1แสน คงไม่ทำเพิ่มแล้ว (1 คน)
  ปกติผมทำ2หมื่น-5หมื่น คงไม่ทำเพิ่มแล้ว (0 คน)
  ปกติผมทำไม่เกิน2หมื่น คงไม่ทำเพิ่มแล้ว (0 คน)
  ไม่ได้ทำประกัน ไม่ชอบด้วย (7 คน) (1 คน)

12.50%
  ปกติผมทำมากกว่า2แสน (1 คน)
 12.50%
  ปกติผมทำมากกว่า1แสน (1 คน)
 25.00%
  ปกติผมทำเต็ม1แสน ทำเพิ่มแน่ๆอีก1แสน (2 คน)
 0.00%
  ปกติผมทำเต็ม1แสน ทำเพิ่มแน่ๆแต่ประมาณไม่เกิน5หมื่น (0 คน)
 25.00%
  ปกติผมทำเต็ม1แสน คงไม่ทำเพิ่มแล้ว (2 คน)
 12.50%
  ปกติผมทำ5หมื่น-1แสน คงไม่ทำเพิ่มแล้ว (1 คน)
 0.00%
  ปกติผมทำ2หมื่น-5หมื่น คงไม่ทำเพิ่มแล้ว (0 คน)
 0.00%
  ปกติผมทำไม่เกิน2หมื่น คงไม่ทำเพิ่มแล้ว (0 คน)
 12.50%
  ไม่ได้ทำประกัน ไม่ชอบด้วย (7 คน) (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 8 คน

รบกวนเพื่อนช่วยโหวตด้วยครับ แจกกิ๊ฟทุกคนครับ

จากคุณ : kokuki
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 53 14:54:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com