Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Union Mall ชั้น F3 มีแนวโน้มว่าลูกค้าจะเดินขึ้นไปมากขึ้นไหมคะ ติดต่อทีมงาน

สอบถามผู้ที่ค้าขายอยู่ที่ Union Mallหรือคนที่ไปช๊อปที่นั่นบ่อยๆค่ะ
พอดีมีล๊อคว่างที่ชั้น F3 (เป็นชั้น4 ของห้าง) แต่เราเห็นว่าลูกค้าบนชั้นนี้ยังไม่มากเท่าไหร่
ตอนนี้เราทำเสื้อขายเองอยู่ พยายามหาที่ชั้น F1 หรือ F2 ก็เซ้งแพงมาก
ชั้น F3 พอมีอนาคตมั๊ยคะ อยากได้มุมมองจากเพื่อนๆค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ธ.ค. 53 17:37:41

แก้ไขเมื่อ 28 ธ.ค. 53 17:19:27

จากคุณ : Matchtown
เขียนเมื่อ : 28 ธ.ค. 53 14:26:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com