Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โปรโมท Resort อย่างไรดีค่ะ ติดต่อทีมงาน

การจะทำให้ Resort เป็นที่รู้จักเฉพาะกลุ่ม  คือ ยังอยากคงความเป็นส่วนตัว สงบเงียบ ไม่เอิกเกริกมากเท่าไหร  ต้องเจาะเข้าหากลุ่มเป้าหมายอย่างไรค่ะ
รีสอร์ท เป็นแนวบาหลีผสมล้านนา เน้นชีวจิต เน้นสุขภาพ ออเเกนิคส์ ...

ขอความเห็นของพี่ๆด้วยน่ะค่ะ.....ไม่มีประสบการณ์ด้านการตลาด ไม่ได้จบด้านการบริหารมาเลย  .... มีคนแนะนำให้ใช้หลักการโปรโมทแบบแยบยล เนียนๆ แต่ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร รบกวนด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ

จากคุณ : mali_malila
เขียนเมื่อ : 23 ม.ค. 54 11:11:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com