Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีท่านไหนออกจากเรียนปริญญามาทำธุรกิจบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

คือ เมื่อปีที่แล้ว ผมออกจากเรียนมาตอนปี3 รู้สึกเบื่อๆ เหมือนเรียนแล้วมันไม่ค่อยได้อะไรเท่าไร อาจาร์ยก็สอนอะไรก็ไม่รู้ว่าชาตินี้จะได้เอาไปใช้ไหม เลยข้ามสเต็ป มาสานต่อธุรกิจต่อจากที่บ้านเลย รู้สึกดีมากๆเลยครับ ได้เงินเข้าทุกวัน ก่ะว่าอนาคตถ้าวางแผนธุรกิจหลายๆอย่าง และ ใช้เงินทำงาน ได้ดีแล้ว ก็ก่ะว่าจะไปเรียนเล่นๆต่อให้จบครับ  เลยอยากถามท่านๆว่า มีท่านไหนวางแนวชีวิตไว้แบบผมบ้างครับ มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ความรู้ กันครับ

จากคุณ : CivicFD
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 54 04:32:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com