Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สำหรับผู้ที่กำลังจะเริ่มธุรกิจใหม่ ขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

อาคารสำนักงานในเขตเมือง (0 คน)
  ผู้ช่วยงานเอกสาร (2 คน)
  ที่ปรึกษาทางด้านธุรกิจ (4 คน)
  ผู้ช่วยงานบัญชี ภาษีอากร (2 คน)
  ที่ปรึกษาด้านกฎหมาย (0 คน)
  พื้นที่ประชุม นัดพบลูกค้า เป็นครั้งคราว (0 คน)
  พนักงานรับส่งเอกสาร (1 คน)
  ภาพลักษณ์ที่น่าเชื่อถือทางธุรกิจ (5 คน)
  อื่่นๆ ระบุ (1 คน)

0.00%
  อาคารสำนักงานในเขตเมือง (0 คน)
 13.33%
  ผู้ช่วยงานเอกสาร (2 คน)
 26.67%
  ที่ปรึกษาทางด้านธุรกิจ (4 คน)
 13.33%
  ผู้ช่วยงานบัญชี ภาษีอากร (2 คน)
 0.00%
  ที่ปรึกษาด้านกฎหมาย (0 คน)
 0.00%
  พื้นที่ประชุม นัดพบลูกค้า เป็นครั้งคราว (0 คน)
 6.67%
  พนักงานรับส่งเอกสาร (1 คน)
 33.33%
  ภาพลักษณ์ที่น่าเชื่อถือทางธุรกิจ (5 คน)
 6.67%
  อื่่นๆ ระบุ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 15 คน

ขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ สำหรับผู้ที่กำลังจะเริ่มธุรกิจใหม่ หรือเริ่มไปแล้วบ้างเป็น New SMEs ว่า นอกเหนือจากเงินทุนแล้ว ยังมีอะไรที่ต้องการเพื่อมา support กิจการของพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ กันบ้างน่ะครับ รบกวน กด vote ตาม choices ที่อยากให้มีเพื่อสนับสนุนกิจการของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กันเลยนะครับ แต่ถ้าไม่มีใน choices ข้างบน ให้เขียนเสนอแนะมาข้างล่างได้เลยนะครับ  

ขอบคุณมากๆๆๆๆครับผม
ปล.นำข้อมูลไปประกอบการทำรายงานวิชา Marketing Research น่ะครับ

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ค. 54 13:40:29

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ค. 54 13:40:04

จากคุณ : aof_cyber
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 54 13:19:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com