Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำธุรกิจส่วนตัวอะไรกันบ้างค่ะ ติดต่อทีมงาน

คืออยากทราบว่าเพื่อนในห้องนี้ส่วนมากทำธุรกิจส่วนตัวอะไรกันบ้างค่ะ    
ออกจากงานมาทำธุรกิจส่วนตัวเลย  หรือว่าทำทั้งงานประจำแลเธุรกิจส่วนตัวไปด้วย    เรื่องของเรื่องคือว่าอยากจะออกจากงานประจำมาทำธุรกิจส่วนตัวบ้าง   แต่ว่าใจยังกล้าๆ กลัวๆ   บอกตามตรงอ่ะค่ะว่ากลัวไปไม่รอด     ทำงานมาสิบกว่าปี   เงินเดือนยังไม่ถึงสองหมื่นเลยค่ะ    เห็นเขาบอกว่าค้าขายได้เงินดี   เลยอยากทำบ้าง   แต่ยังไม่รู้ว่าจะขายอะไรเลย   เพื่อนๆ คนไหนมีประสบการณ์ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : แม่น้ำฟ้า
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 54 14:29:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com