Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเปิดร้านร้านซักอบรีด ติดต่อทีมงาน

เป็นแม่บ้าน ลูก8เดือนค่ะ ปกติเลี้ยงลูกเอง สามีทำงานช่างภาพฟีแรนซ์ ไม่ได้มีงานทุกวัน  เลยอยากหาธุรกิจทำ  ที่บ้านเป็นตึกแถว ไม่ได้เช่า

ทำเลรถผ่านมากกว่าคนผ่านค่ะ จอดรถได้เป็นเวลา(แต่ก็จอดกันได้ตลอดวันค่ะ) ตั้งงบไว้สัก300,000 อยากจะเปิดซักรีด   จะพอไปได้ไหมคะ

แล้วควรคำนึงถึงปัจจัยอะไรเป็นพิเศษหรือเปล่าคะ

ขอขอบคุณทุกท่านค่ะ

จากคุณ : เทียนฟง
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 54 11:25:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com