Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>ขอแชร์ชีวิตการทำงานจาก 30,000 บาท ไปกว่า 10,000,000 บาท ในเวลา 4 ปีครับ [ภาค 2]{แตกประเด็นจาก B11035963} ติดต่อทีมงาน

จขกท. ไม่รู้เช่นกันว่าจะแตกทำไม เพราะว่า......................

มันจะจบแล้วครับ 5555+

เอาเป็นว่ากระทู้นี้ ขอตอบคำถามเพื่อนๆที่สงสัยในเรื่องต่างๆ

ไม่ว่าจะอยากปรึกษาเรื่องใดๆก็ตาม ยินดีให้คำตอบทั้งหมดครับ

เนื่องจากว่า จขกท. ข้ามขั้นตอนเยอะมากๆ ใจจริงอยากเล่าให้ละเอียดเลยครับ ว่าทำอะไรอย่างไรมั่ง แต่กลัวคนอ่านจะเบื่อซะก่อน เลยคิดว่ารอคำถามจะง่ายกว่า อิอิ ^^

ปล. คิดอย่างไรบ้าง คอมเม้นติชมได้นะครับ

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 54 08:15:05

จากคุณ : Prinus
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 54 08:14:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com