Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะขายเสื้อผ้า แนะนำตลาดนัดด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราทำงานประำจำ  อยากหารายได้เสริมด้วยการขายเสื้อผ้าตลาดนัีดเสาร์-อาทิตย์  สินค้าเป้นแฟชั่นผู้หญิง ชุดเดรส จั๊มสูท ประมาณนี้  มีตลาดไหนที่คนเยอะรบกวนแนะนำด้วยค่ะ

เรากลัวปัญหาจะไปขายทับที่คนอื่นค่ะ  มาเขม่นมองทางสายตานี่ไม่ไหว  เพระเราไม่ใช่แม่ค้าอาชีพ ไม่มีข้อมูลเลย  บางตลาดก็ไม่ทราบว่าจะไปหาเช่าที่ได้ตรงไหน  ถามคนที่อยู่ก่อนบางที่ก็กั๊กเหลือเกินค่ะ  เจอแบบนี้บางทีก็ท้อ  รบกวนเพื่อนที่เป็นแม่ค้าแนะนำสถาณที่หน่อยค่ะ

**เราอยู่กรุงเทพแถวบางนาค่ะ

จากคุณ : ข้าวปั้นหน้าแมว
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 54 13:26:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com