Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรึกษาคนที่ขายของหน่อยครับพอดีอยากขายของตามตลาดนัด ติดต่อทีมงาน

มีใครบ้างครับที่ทำงานตอนเช้าแล้วเลิกงานช่วงเย็นละไปขายของตามตลาดนัดบ้างครับ

ผมเบื่องานประจำ จึงอยากหารายได้เพิ่มอีกทาง กะว่าถ้าทำแล้วเวิร์ก ก็จะออกมาทำเต็ม ๆ

ผมอยากขายเสื้อผ้าแฟชั่นผู้ชาย,ผู้หญิง   แต่คนอื่น ๆ บอกว่าควรไปดูที่ตลาดแต่ละที่

แล้วมีใครพอแนะนำได้บ้างครับว่าตลาดที่ไหนที่น่าสนใจบ้างครับ เผื่อจะได้แวะไปสำรวจดูครับ
ผมพักอยู่แถว พระราม 2  แต่ก็สามารถดูที่อื่นได้เช่นกัน

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบและคำแนะนำครับ

จากคุณ : คนปืน
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 54 00:03:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com