Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซอยละลายทรัพย์ : อยากเช่าขายของ, ใครมีข้อมูลแนะนำบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีว่า ผมเคยทำงานบริษัทอยู่ในย่านสีลม
แต่ตอนนี้ออกมาทำมาค้าขายเป็นของตัวเอง  ก็ขายอยู่แถวบ้านนั่นแหละครับ (พระราม2)

แต่ว่า อยากจะหาโอกาสดีๆ ให้กับตัวเองมากขึ้น...  
โดยคิดว่า การได้ทำเลที่ดี น่าจะเป็นแรงหนุนให้กับโอกาสนี้นะครับ

จึงอยากรบกวนถาม "เพื่อนๆ Pantip"  ใครพอจะมี
ข้อมูล : เบอร์ติดต่อ, เป็นเจ้าของที่, คำแนะนำ, คนดูแลทำเล, ช่วยเหลือได้  ฯลฯ
ช่วยเรื่องการเช่าทำเลใน  "ซอยละลายทรัพย์"  ให้หน่อยนะครับ

................................................................................................
ชาญกิจ   T.081-4114999

จากคุณ : HODEมั๊กๆ
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 54 19:53:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com