Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลังน้ำท่วม น่าจะทำธุรกิจอะไรมารองรับดี? ติดต่อทีมงาน

ช่วยกันแชร์ไอเดีย งานเจ๋งๆ หลังน้ำท่วมดีไหมครับ
บางทีอาจจะช่วยเปลี่ยนวิกฤต ให้เป็นโอกาส สำหรับหลายๆ คนที่ต้องเริ่มต้นชีวิตใหม่หลังน้ำท่วม
คิดตอนนี้เลย ว่าหลังน้ำท่วมแล้วจะทำไรให้เป็นโอกาสได้มั่ง
เผื่อจะเป็นประโยชน์สำหรับคนที่ท้อกับชีวิตที่เค้ากำลังประสบอยู่

สำหรับขอคิดก่อนนะครับ ยังหาไอเดียเจ๋งๆ ไม่ได้
คิดได้แต่พวกรับทำความสะอาด ประมาณนั้น

ใครมีไอเดียเจ๋งๆ แนะนำมาได้เลยครับ

จากคุณ : bewisor
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 54 16:06:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com